Hướng dẫn Cách tăng xu cho tài khoản trên codientu.org

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. ducminh25

ducminh25 Học sinh phổ thông

Tối hôm qua mình nhắn tin theo Cú pháp: NAPNDS tên_thành_viên gửi 8755 thì bị trừ tiền là 15 ngàn và báo sai cú pháp, tôi phải gọi đến tổng đài 19005615481 thì được hướng dẫn cú pháp nạp là CDT NẠP tên_thành_viên gửi 8755 và lần này tôi cũng bị trừ 15 ngàn và nhận được tin nhắn báo được cộng thêm 6000 xeng vào tài khoản mail mà tôi đã đăng ký với diễn đàn nhưng cho đến bây giờ tài khoản của tôi vẫn là 0 xu và tiền cũng không được hoàn lại cho tin nhắn sai cú pháp, xin Add kiểm tra lai dùm.

2. Nguyentinh

Nguyentinh Học sinh phổ thông

Trường hợp của mình cũng giống như bạn, mong BQT sớm kiểm tra lại giúp. Xin cảm ơn rất nhiều!

3. huunho

huunho Thạc sỹ

Mình ko phải admin và không có khả năng giải quyết việc này, nhưng mình đứng ra xin lỗi hai bạn thay mặt bác amin. Không có cách nào để xác minh tiền của các bạn đã bị trừ bao nhiêu nhưng xin gửi các bạn 3000 xu thay lời xin lỗi , nếu đồng ý nhận xu thì các ban pót lên đây, còn không thì đợi admin vậy nhé

ducminh68 thích bài này.
  4. bang123zxc

bang123zxc Học sinh phổ thông

chao anh chi.cho em hoi la em nhan tin mua xu thi ko thay xu nao ma mat tien.em thay kho hieu qua

5. bang123zxc

em mua xu em gui tn nhan roi ma bi tru tien ma ko thay xu nao.em dang can xu de tham khao tai lieu

6. bang123zxc

minh cung can xu tham khao ta lieu ma nhan tin theo cu phap ma mat tien khong co xu nao ca?

7. bang123zxc

the theo ban de lam j.theo minh de dowloat tai tieu ve

8. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Chào các bạn!
    Hiện tại nhắn tin SMS không còn tác dụng nữa, số tiền các bạn bị trừ sẽ được nhà mạng trả lại trong vòng 24h kể từ khi các bạn nhắn tin.
    Hiện tại diễn đàn chỉ còn một kênh nạp xu duy nhất tại: http://codientu.org/napthe/
    Rất cảm ơn các bạn thời gian qua đã ủng ộ chúng tôi.

NgoHungCuong thích bài này.
  9. Nguyentinh

Nguyentinh Học sinh phổ thông

Cảm ơn sự nhiệt tình và tấm lòng của anh huunho nhưng em sẽ nạp thẻ cào để mua xu sau.

bang123zxchuunho thích bài này.
  10. ducminh25

ducminh25 Học sinh phổ thông

Nạp thẻ thì báo thẻ không hợp lệ, nhắn tin thì bị trừ tiền mà cũng không có xu, thật tình tôi không biết phải làm cách nào để có xu đây nữa, bạn gửi xu mình gửi lại tiền cho bạn có được không?