Thông báo Chương trình tặng quà của nhà tài trợ Hoàng Phát cho thành viên codientu.org

Thảo luận trong 'Thông Báo'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. phungduchiep

phungduchiep Kỹ sư

mấy hôm bận làm bài tập chuẩn bị cho kì thi sau khi nghỉ hè không có thời gian vào diễn đàn , vừa vào thấy có tên trong danh sách nhận quà của diễn đàn codientu và nhà tài trợ Hoàng Phát vui quá luôn ạ , cám ơn nhà tài trợ và các anh chị em trên diến đàn, chúc diễn đàn ngày càng phát triển, chúc nhà tài trợ ngày càng Phát ạ :) áo đẹp quá luôn :D

Hoang phatphunghe thích bài này.
  2. danhquan1992

danhquan1992 Kỹ sư

thế dòng chữ quảng cáo chạy chạy '' giảm giá 10% khi mua hàng tại icvn '' ko biết có đúng ko nhỉ ?

3. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Hoàng Phát là nhà tài trợ cho chương trình lần này đồng thời chúng tôi nói là làm chứ không phải trẻ con nên bạn hạn chế hỏi những câu có đúng hay không đúng. Nên đọc hướng dẫn trước khi hỏi điều gì.
    Trân trọng!

hoangtruong, Anphulocst, phunghe4 others thích bài này.
  4. Coffee-Bean

Coffee-Bean Mechatronics

Mình nghĩ BuiBachTuanAnh nên xóa những comment không cần thiết trong luồng này .... thậm chí nếu cần đóng lại luôn...

mta_cdt, yeuthichdientutrimyka thích bài này.
  5. phungduchiep

phungduchiep Kỹ sư

xin phép cho em hỏi là quà đã được gửi đi chưa ạ, vì em sợ thất lạc bên bưu điện ạ :)

Anphulocst thích bài này.
  6. trimyka

trimyka VIP Staff Member

Lâu quá không vào diễn đàn... Chỉ tiếc việc đầu tiên phải xóa mất 3 bài trong luồng này vì không tôn trọng người khác... bài thứ 4 không xóa để lại cho mọi người tham khảo...

Chúc vui...

7. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Quà đã gửi cho tất cả các bạn ngay sau hôm có thông báo. Chỗ daotruongpro kiểm tra giúp anh xem sao

phungduchiep thích bài này.
  8. phungduchiep

phungduchiep Kỹ sư

em vẫn chưa thấy bưu điện gọi :((

9. phungduchiep

phungduchiep Kỹ sư

anh cho em xin thông tin về dịch vụ gửi để em qua hỏi lại xem nha :)

10. phungduchiep

phungduchiep Kỹ sư

cho em thông tin dịch vụ gửi được không anh Bùi Bách Tuấn Anh , em không nhận được áo aj , kit của anh Đào Xuân Trường thì nhận được cuối tuần trước rồi ạ