Chia sẻ Altium 15.0.7 build: 36915 phiên bản mới nhất

Thảo luận trong 'Altium Designer'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Có lẽ đây sẽ là phiên bản Altium được mong chờ nhất của các Designer Cơ điện tử hiện nay, sự vắng bóng trong thời gian dài của các Admin, Mod của Cộng đồng đã tạo nên sự thiệt thòi vô tình cho các thành viên ủng hộ cộng đồng trong thời gian qua, để bù lại những thiếu xót đó hôm nay mình sẽ chia sẻ với các bạn link download và cài đặt Altium 15.0.7 phiên bản được phát hành ngày 17 tháng 11 năm 2014 @Altium.
    Altium.
    Một số tịnh năng chính của phiên bản mới:
    Để cài đặt các bạn có hai cách:
    • Cách 1:
    Download trực tiếp phiên bản mới nhất từ trang chủ của Altium nếu các bạn có tài khoản tại Altium.
    dowload.
    Sau khi download về các bạn cài đặt như hướng dẫn của phần mềm.
    1.
    2. 3.
    • Cách 2:
    Các bạn download trực tiếp từ Link dưới đấy ( Link Fshare, bạn nào mạng tốt hoặc có thời gian vui lòng up sang các nguồn link khác cho thành viên nhé)
    Mã:
    http://www.fshare.vn/file/S1HZCFSFFOUY
    Sau khi download và cài đặt thành công các bạn đã có phiên bản dùng thử trong 30 ngày, còn bạn nào muốn dùng Free và mục đích học tập, không thương mại có thể làm theo hướng dẫn dưới đây:
    - Trong file download về có chứa thư mục Medicine, các bạn copy file DXP.exe trong đó copy đè vào file DXP.exe có sẵn trong thư mục cài đặt của Altium, thông thường là C:\Program Files\Altium\AD15
    - Sau khi copy xong các bạn khởi động Altium bình thường, vào Account Preferences tắt kết nối của Altium với trang chủ Altium
    tat conect.
    - Tiếp theo các bạn add Standalone license file và chọn file đính kèm ở dưới, sau khi add xong các bạn đã có phiên bản đầy đủ cho sử dụng. License này cho phép 1000 người sử dụng cùng lúc, vì vậy nếu các bạn dùng chung internet hoặc chung IP sẽ không bị báo những lỗi không mong muốn.
    license.

Các file đính kèm:

Last edited: 24/11/14
  2. hexman

hexman Học sinh phổ thông

Rất hay. Lần đầu vào trang này thấy rất thú vị.

3. ken___

ken___ Kỹ sư

Không biết bản này thế nào.
    Chứ như bản trước Em cài, crack xong, dùng phần mềm quét Malware thấy có hơn 500 file bị dính.

autosys thích bài này.
  4. sgesvn

sgesvn Moderator Staff Member

Bạn cài trực tiếp từ trang chủ thì lấy đâu ra malware chứ.

5. Hummingbird

Hummingbird Học sinh phổ thông

Mới cài 2 hôm,tốc độ load nhanh hơn bản 14 đấy :)

6. trongbeatbox

trongbeatbox Học sinh phổ thông

phần mềm này dùng làm gì vậy bạn

7. ga_cong

ga_cong Kỹ sư

Dùng crack thì phải chấp nhận thôi. không tránh được

ken___ thích bài này.
  8. ken___

ken___ Kỹ sư

Em cài bản 15.0.7 down bằng fshare. add key xong thì quét được 54 chú trojan.Phần mềm antivirut thì k phát hiện đc.
    Dùng crack thì phải chấp nhận sống chung với lũ thôi. Nhưng mà sử dụng các giao dịch tài chính cũng ghê ghê :D.

sgesvn thích bài này.
  9. sgesvn

sgesvn Moderator Staff Member

Hiện tại các giao dịch tài chính đều phải sử dụng mã OPT để xác nhận, vì vậy nếu bạn không để mất số điện thoại cũng không sợ đâu. Việc quét thì cần xem lại từng phần mềm mình sử dụng. Bạn sử dụng một phần mềm free để quét một phần mềm crack trên một hệ điều hành crack thì không thể tránh khỏi được.

duogdag, daotruongproken___ thích bài này.
  10. trinhvanluc

trinhvanluc Học sinh phổ thông

ad cho em hoi no bi the nay gio sua the nao
    loi altium.

em không vào vẽ mạch được

Last edited by a moderator: 25/11/14