[Nhắc nhở] Tại sao tôi bị banner ?

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Góp Ý'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tran luong

Tran luong Trần Đình Lượng, Đt: 0989285187-HCM

Nghề nghiệp:
    Electronic Engineer
    AA14A, Thất Sơn, Khu Bắc Hải, Quận 10, TPHCM
    Trả nick lại cho bạn ấy đi bạn huunho , chuyện riêng các bạn nên inbox hoặc hẹn nhau cà phê thanh lý.

2. ledam1988

ledam1988 Học sinh phổ thông Banned

Thành thật xin lỗi bạn huunho vì chưa thực hiện lời hứa làm mạch in cho bạn, như mình đã nói việc in âm bản để làm bằng phương pháp cảm quang là rất khó , nhiều khi phải nói khó họ mới in cho, nhưng do lần đó mình đem ra họ không in nữa ,nên mình đã nói với bạn là bạn chờ mình ít bữa mình sẽ hoàn thành cho bạn, mình chưa bao giờ nói là mình không hoàn thành cho bạn cả...vậy mà bạn banner nick , xóa tất cả các bài viết của mình cho là mình thất hứa với bạn... Bây giờ mình yêu cầu bạn trả lại nick cho mình, công bạn sửa lại code cho mình hết bao nhiêu mình sẽ chuyển cho bạn đầy đủ, mình không muốn hợp tác với những người lấy việc công trả thù riêng ...mong BQT xử lý nghiêm minh... Xin thành thật xin lỗi BQT diễn đàn vì mấy ngày vừa qua đã trách nhầm mọi người.Xin cảm ơn !

NgoHungCuong thích bài này.
  3. huunho

huunho Thạc sỹ

Việc này bạn cần thẳng thắn trao đổi thì không vấn đề gì , cung không cần lấy công code cho bạn. Vấn đề in giấy Can thì rất nhiều chỗ in nên bạn nói không in được thì vô lí quá, mình đã nói là không in được thì mình in rồi gửi cho bạn mà không thấy bạn trả lời. Còn nick của bạn khả năng không tra lại được vì mình không biết dùng chức năng này.

Mình ban nick của bạn cũng là vì không muốn bạn lặp lại vói người khác thôi. và mình cũng có chung suy nghĩ:
    Mong ban quan tri xư lý nghiêm nhưng trường hợp thế này.

mình cũng không muốn hợp tác với người không có chữ tín

Last edited: 28/6/15
    thuy_kim thích bài này.
  4. kuem0912

kuem0912 Kỹ sư

Nghề nghiệp:
    Lông bông như công nông
    Bạn ledam có dấu hiệu lừa đảo nhưng tôi nghĩ chắc do bạn ấy lười đi. Còn bạn huunho quá nóng nảy vì bất lực vs bạn ledam về vụ đã lấy code mà ko thực hiện giao kèo và cắt đứt liên lạc mặc dù huunho đã chủ động liên tục liên lạc. Vậy nên theo tôi tốt nhất là luồng đóng tại đây và đừng nói về chủ đề này nữa. Acc kia không lấy lại đc thì bạn ledam đã có ắc khác rồi, bạn huu nhỏ chi ra 1 khoản bù lại cho số xu của bạn ledam. Và bạn ledam phải trả công code cho bạn huunho. Vậy là hòa cả làng nha.
    Xin 1 like nào! :v>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

dangsonbkhuunho thích bài này.
  5. NgoHungCuong

NgoHungCuong http://ngohungcuong.com

Nghề nghiệp:
    Thất nghiệp
    Những việc riêng tư ngoài đời thì giải quyết ngoài đời.
    Không liên quan gì đến forum.
    Mod huunho làm như vậy là không đúng nội quy diễn đàn.
    Luồng đóng tại đây.

ledacdam, kuem0912, mta_cdt2 others thích bài này.
  6. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Thành thật xin lỗi mọi người thời gian qua đã không có thời gian để ý tới hoạt động của diễn đàn bởi vì mình tin tưởng:
    - Đội ngũ BQT luôn công tâm, xử lý tình huống đúng người đúng tội.
    - Không mang cái tôi cá nhân để đánh giá hay baned bất kỳ một thành viên nào.
    - Không mang việc cá nhân để giải quyết những vấn đề trên diễn đàn.
    Tuy nhiên sự việc đã xảy ra, và những gì đã làm khó có thể khôi phục lại được vì nếu khôi phục bài viết cho riêng một thành viên nào đó sẽ ảnh hưởng tới số lượng bài viết của tất cả các thành viên còn lại, nếu bạn nào đã bị mất vui lòng thông cảm cho BQT diễn đàn. Thay mặt BQT bản thân mình chỉ dám hứa sau này sẽ không còn trường hợp nào bị baned hay xóa bài viết mà không rõ lý do.
    =================
    Về mâu thuẫn hay thắc mắc giữa các thành viên với nhau BQT diễn đàn không tham dự và xử lý công minh theo những gì các bạn thể hiện trên diễn đàn.
    - ledam1988 bạn hãy inbox cho mình để xem bạn tiếp tục dùng acc nào để mình chuyển số xu hiện có của bạn sang acc đó và sẽ xóa giúp bạn một acc.
    - huunho thời gian qua bạn đã thực hiện rất tốt công việc của một moderator, tuy nhiên vẫn có lúc để nóng giận làm ảnh hưởng tới người khác. Trong thời gian tới các Mod sẽ không được baned hay xóa toàn bộ bài viết của thành viên, mọi quyết định cuối cùng sẽ do các admin xử lý.
    ====================
    Một số ý kiến tại đây, sẽ có người hài lòng, có người không hài lòng tuy nhiên chúng ta hãy nhìn tới những mục đích chung mà bỏ qua cho nhau.
    Xin cảm ơn!

ledacdam, yeuthichdientu, thuy_kim4 others thích bài này.
  7. ledam1988

ledam1988 Học sinh phổ thông Banned

Bạn nói vậy liệu có quá đáng không ? Lần trước mình đã mua mạch nạp Kidteam ISP Prog của bạn NgoHungCuong trên diễn đàn và 1 số mạch khác ,bạn nghĩ bạn mua hàng mà không trả tiền thì họ sẽ bán cho bạn à (bạn phải chuyển tiền trước thì họ mới chuyển hàng cho bạn ). Mình chỉ nhờ bạn sửa cho mình đoạn code mà thời gian bạn sửa chưa đến 10 phút chứ không xin bạn cả file code ,nếu như người khác họ sẽ sửa cho mà không cần điều kiện gì.Khi mình nhận lời với bạn mình cũng nói rõ ràng là mình làm được cho bạn nhưng in mạch rất khó khăn hơn nữa vật tư mình còn lại ít nên bạn chờ cho ít bữa .Vậy mà mình mới chậm có và ngày chứ có phải 1-2 tháng đâu mà bạn ban nick mình.Mọi người trên diễn đàn này ai cũng có công việc hoặc phải bận học hành cả nên phải xác định là hơi lâu 1 chút ... Nếu bạn chờ mình 1 tháng mà mình không làm cho bạn thì bạn bạn banner nick mình thì mình sẽ không đăng những bài viết như thế này...

8. huunho

huunho Thạc sỹ

Mình đã inbox cho bạn 1 số lần mà bạn đang online nhưng không thấy trả lời. Lúc đó bạn nói chờ tôi 1 tháng thì ok rồi.
    Nếu là thành viên cơ điện tử ,bạn có thể mua hàng 1 số nơi và nhận hàng rồi mới gửi tiền.
    Mà bạn chậm có hơn tuần, chưa đến 1 tháng thât.

Last edited: 30/6/15
    ledacdam thích bài này.
  9. NgoHungCuong

NgoHungCuong http://ngohungcuong.com

Nghề nghiệp:
    Thất nghiệp
    Mình đã viết bài ở trên rồi.
    Những việc riêng tư ngoài đời các bạn tự giải quyết.
    Hơn nữa admin BuiBachTuanAnh cũng đã viết bài ở trên rồi.
    Mọi chuyện kết thúc ở đây.

ledacdam thích bài này.
  10. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Việc riêng các bạn inbox qua cho nhau, việc riêng không nên giải quyết ở đây.
    ledam1988 mình sẽ xóa acc này còn acc kia của bạn sẽ bị baned hết ngày hôm nay vì vẫn tái phạm nội quy mang việc cá nhân giải quyết ở đây.
    huunho bạn là người có năng lực và nhiệt tình trong công việc tuy nhiên bạn đã lẫn lộn giữa công và tư, bản thân BQT không muốn làm mất lòng bất cứ thành viên nào. Sai thì bị xử phạt, mình tạm thời Remove quyền Moderator của bạn trong một thời gian và sẽ xem xét lại sau 1 tháng kể từ khi mình viết bài này để bạn thực hiện được tâm huyết của mình.
    =============
    Hi vọng các bạn không có ý kiến gì!
    Cảm ơn các bạn!

ledacdam, yeuthichdientumbed thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.