Thông báo Xóa các bài viết liên quan đến chủ đề "Chương trình cám ơn yêu thương "

Thảo luận trong 'Thông Báo'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. dangsonbk

dangsonbk I'm aimin' right at you! Staff Member

Hiện tại mình phát hiện 4 bài viết:

Cùng chia sẻ gửi lời cảm ơn và nhận ngay giải thưởng cực giá trị | Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics
    Cuộc thi kể chuyện bằng ảnh hoặc video hấp dẫn nhất tháng 9 - Cảm ơn yêu thương | Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics
    Cùng săn TV OLED và điện thoại LG G4 từ chương trình Cảm ơn yêu thương | Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics
    Cùng săn TV OLED và điện thoại LG G4 từ chương trình Cảm ơn yêu thương | Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics

Sẽ không có gì đặc biệt nếu tất cả các tài khoản post bài ở 4 topic đều có đặc điểm chung là chỉ post bài ở 4 topic này, không có hoạt động ở bất kỳ topic nào khác. Các bài viết cũng trùng lặp với nội dung ở các diễn đàn khác. Mình đặt nghi vấn ở đây hoàn toàn là các phần mềm post bài tự động để up tin bài quảng cáo.

Mình sẽ xóa các topic này và ban nick tất cả các thành viên liên quan bằng công cụ quét spam nếu sau ngày hôm nay các thành viên tạo các luồng này không có ý kiến về việc gộp luồng, dừng các hoạt động spam hoặc ý kiến khác.

Thân!

yeuthichdientu thích bài này.