[ Kêu gọi] Chung tay phát triển cộng đồng cơ điện tử Việt Nam

Thảo luận trong 'Thông Báo'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. tiennam191

tiennam191 Kỹ sư

em xin có ý kiến này!

nếu anh tuấn anh có thể chuyển phương thức chuyển tiền bằng dạng nhắn tin tới 1 tổng đài nào đó. anh đăng ký tổng đài.

ví dụ: soạn codientu_tiennam191 đến 9119 chẳng hạn. với phương thức này thì em nghĩ mọi người sẽ dễ dàng đóng góp hơn. lần duy trì trước em cũng loay hoay với cái thẻ ATM vietcombank mà không được gì.

số tiền 1 lần nhắn sẽ là 10k hay 20k do Admin quyết định.

DoanhDoanh, minhphung83, BuiBachTuanAnh3 others thích bài này.
  2. Đỗ Thanh Vũ

Đỗ Thanh Vũ Sinh viên đại học

cho em hỏi đóng quỷ củng như ở trường hả tháng một lần hay sao

minhphung83BuiBachTuanAnh thích bài này.
  3. Đỗ Thanh Vũ

cho em hỏi trang này có tải về đt được k ạ trứ mổi lần vào trang là mắt lên google tốn tg quá

4. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Mobile vào bình thường mà bạn

5. Đỗ Thanh Vũ

trên apptor không có

6. kuem0912

kuem0912 Kỹ sư

Không có app trên ddienj thoại nhung bạn bào chrome trên điện thoại rồi vào bình thường mà.

Mình thấy mỗi năm kêu gọi 1 lần đấy. Bận đi làm quá chưa gửi đc. Chủ nhật đc nghỉ thì ngân hàng nó ko làm việc.

7. Âu Hữu Lộc

Âu Hữu Lộc Kỹ sư

Mình cũng muốn được đóng góp tí sức cho diễn đàn, xin Admin cho mình số tài khoản mình chuyển tiền cho ban quản trị ạ. Mình đang có con nhỏ nên khả năng có hạn, mong Admin thông cảm! Mỗi quý mình xin góp 100k, khi nào điều kiện khá hơn một chút mình sẽ tăng lên ạ.

NgoHungCuongyeuthichdientu thích bài này.
  8. NgoHungCuong

NgoHungCuong http://ngohungcuong.com

đây bạn ơi. Chủ tk Bùi Bách Tuấn Anh nhé. VietComBank 0031000130215– Ngân hàng Vietcombank – Hải Phòng

Âu Hữu Lộc thích bài này.
  9. o0scap01

o0scap01 Học sinh phổ thông

240k alexa rank không phải là tệ dd không có nguồn thu là tại hk biết kinh doanh thôi nên nghiên cứu đi chứ đống gốp thế này không phải là kế sách lâu dài .
    mình củng muốn mua texlink dưới chân trang web dd codientu có bán thì cho giá mình qua mail o0oscap@gmail.com nhé

10. demon52

demon52 Kỹ sư Staff Member

Hi,
    Lâu lắm rồi em không trở lại diễn dàn, dạo này ít làm mảng này nên chắc cũng dần xa rời nó. Cái thoái trào này theo em nghĩ nó là hệ quả của sự bùng nổ fb, tw, và các trang mạng xã hội khác. Sinh viên giờ cũng khác ngày xưa nhiều quá rồi...
    Cái phương án của tiennam91 nó cũng được nhưng phí cho nhà mạng cũng đâu có ít đâu :).