1. Xin chào Khách ! Ban quản trị sẽ tiến hành nâng cấp diễn đàn từ ngày 11/8/2017 Mọi truy cập có thể bị dán đoạn, mong bạn thông cảm!
    Dismiss Notice

Thông báo Danh sách thành viên bị nhắc nhở

Thảo luận trong 'Nội Quy Diễn Đàn'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Cảnh cáo quangvu192 lần 1
    Lý do: Dẫn link sang web khác
    Nếu còn tiếp tục sẽ banned vĩnh viễn mà không cần thông báo trước.

p/s: Tất cả các liên kết ngoại trên forum (Trừ phần text link) BQT đều để mặc định rel=noffolow nên không có giá trị seo, mong các bạn chú ý.
    Nếu thực sự muốn tham gia diễn đàn bạn hãy tôn trọng nội quy của diễn đàn, còn không bạn có quyền không tham gia.
    Thân.

SÂN CHƠI NÀO CŨNG CÓ LUẬT CHƠI CỦA RIÊNG NÓ. NẾU KHÔNG THÍCH BẠN CÓ QUYỀN KHÔNG THAM GIA.

thang_cdt1k5, hoangVL, DUY.audio3 others thích bài này.
  2. BuiBachTuanAnh

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Cảnh cáo kim jong lần 1 vì dẫn link sang web khác. Nếu còn tái phạm bạn sẽ sang bên tuyên án.

DUY.audiokim jong thích bài này.
  3. kim jong

kim jong Sinh viên đại học

em chỉ muốn giới thiệu trang web nơi mah em đã mua PLC để tự nghiên cứu. và muốn giới thiệu cho tất cả mọi người có chổ mua đồ tốt. E nghỉ diễn đàn nên có 1 mục rao vặt trên diễn đàn này luôn

4. BuiBachTuanAnh

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Bạn thông cảm vì một số nội quy mà webmaster phải thực hiện nên việc dẫn link sang web khác là vi phạm nội quy. Mình hiểu ý bạn nhưng bạn thông cảm, cái này đã là quy định bạn ạ

5. BuiBachTuanAnh

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Nhắc nhở lần 1 với TQCOM có hành vi quảng cáo trá hình.
    Nếu còn tái phạm sẽ baned.
    Mong bạn hợp tác.

DUY.audio thích bài này.
  6. BuiBachTuanAnh

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Cộng đồng mang tính chia sẻ và học hỏi lẫn nhau, mọi hành động chia sẻ đều được hoan nghênh. Mặc dù không muốn tuy nhiên hôm nay chính thức BQT sẽ quyết định nhắc nhở một số thành viên sau:
    1. thong85_tg với lý do: Có lời lẽ mang tính kích động, tạo ra sự e ngại trong chia sẻ của các thành viên khác. Mình xin nói rằng chia sẻ luôn luôn là tốt, có thể những điều người khác chia sẻ bạn đã biết, nhưng sẽ còn rất nhiều bạn chưa biết và chưa có. Lớp người này qua lớp người khác, giống như Thanhphuek đã nói, không diễn đàn nào đi cùng thời gian với các bạn được cả.
    2. điện tử lâm với lý do: Không khác thong85_tg.
    Mỗi bạn sẽ bị banned trong 3 ngày, hi vọng sau thời gian này các bạn sẽ đoàn kết với mọi người hơn, và hi vọng sẽ diễn đàn không còn để mang tiếng xấu.
    =======================
    Trong thời gian 3 ngày nếu phát hiện hai thành viên trên đăng nhập bằng nick khác thì tự động nick mới sẽ bị del ngay lập tức và các nick hiện tại sẽ bị banned vĩnh viễn.
    Rất mong các bạn thông cảm vì sự tôn nghiêm và nội quy của diễn đàn.

hoangVL, DUY.audio, congminhfs2 others thích bài này.
  7. Thanhphuek

Thanhphuek Kỹ sư

Nghề nghiệp:
    ĐIỆN TỬ - ĐIỆN THOẠI
    anh em cần tôn trọng lẫn nhau để forum ngày một phát triển nhé.thanks all
    p/s:em đã edits mà admin đã đọc rồi hi.

hoangVL, DUY.audio, Nong dan can thi2 others thích bài này.
  8. BuiBachTuanAnh

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Mình hiểu ý bạn, một lời nhận xét rất thực, rất cảm ơn bạn những lời nhận xét đó. BQT sẽ tạo điều kiện hết mức cho các thành viên hoạt động, tuy nhiên sẽ không ủng hộ những lời lẽ gây mất đoàn kết trong cộng đồng.

hoangVL, DUY.audio, namvietnam4 others thích bài này.
  9. phamduy335

phamduy335 Kỹ sư Banned

em cảm ơn những lời chia sẻ của BQT rất nhiều nếu anh em nào cũng nghĩ được như vậy thì tốt quá .rất mong các anh em đoàn kết cho d đ thêm sôi nổi và mạnh mẽ hơn.
    em rất tin tưởng BQT vì bên d đ codientu.org em tham gia em thấy mình được bảo vệ bởi công lý bởi sự quan tam của BQT .vì em có tham gia bên d đ khác.có rất nhiều anh em bức súc khi bị xúc pham nhưng không thấy ADMIN VÀ MOD lên tiếng cả . ở bên đay thì ngược lại..........em rất cảm ơn.nên em xin rất biết ơn BQT đã tạo ra đ đ này đẻ cho em cùng các anh em khác có cơ hội giao lưu và chia sẻ .và 1 lần nữa em xin chúc cho d đ luôn đi lên mạnh mẽ.thân.

10. BuiBachTuanAnh

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Nhắc nhở một số thành viên BQT của Cộng đồng, mặc dù các bạn đóng góp rất nhiều cho cộng đồng, điều đó mọi người đều ghi nhận, tuy nhiên có những điều chưa được vẫn cẩn phải nhắc nhở:
    1. sanvu88 : Là thành phần quản lý về code, style, nội quy tuy nhiên mọi việc xử lý một cách nóng vội. Là thành viên của BQT không bao giờ đôi co với các thành viên. Nguyên tắc là lắng nghe, giải thích thắc mắc thỏa đáng, trường hợp thành viên đó cố tình thì việc xử lý cứ theo nội quy mà làm, không phải giải thích bất cứ điều gì.
    2. NgoHungCuong: Là Quản trị viên chung của cộng đồng, support các vấn đề liên quan đến kỹ thuật. Việc quản lý cộng đồng cần có sự quyết đoán, đúng là đúng, sai là sai. Mọi hành động xử lý cố gắng để lại lý do xác đáng, bằng chứng rõ ràng có như vậy đến lúc thành viên có ý kiến khiếu nại thì có bằng chứng, lý do cho hành động của mình. Ngoài ra bạn là admin của cộng đồng vì vậy không nên đưa ra những nhận xét mang tính nhạy cảm với các thành viên khác. (Lĩnh vực kinh doanh, buôn bán)

tiendat, Trần Ngọc Nhân, kim jong6 others thích bài này.