Cùng nhau giới thiệu và phát triển codientu.org

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Góp Ý'

Đang xem chủ đề này ( Thành viên: 0, Khách: 0)

1. dovanhieu

dovanhieu Nong dan can thi Staff Member

Nghề nghiệp:
    Kỹ sư
    Diễn đàn thực sự cần nhiều người biết đến hơn, các bạn hãy giới thiệu với bạn bè mình về diễn đàn codientu.org nhé! Đề nghị admin lập một topic để nghĩ ra một câu nói làm khẩu hiệu cho diễn đàn, để mỗi khi nhắc tới câu khẩu hiệu các bạn sẽ nhớ tới codientu.org.

chulinhtre, sgesvnBuiBachTuanAnh thích bài này.
  2. BuiBachTuanAnh

BuiBachTuanAnh Quản trị viên Staff Member

Nghề nghiệp:
    Kinh doanh
    Ở bài đầu tiên của mỗi chủ đề đều có các công cụ để các bạn chia sẻ những bài viết hay, ấn tượng và có ích đến với mọi người bằng nhiều mạng như facebook, google +, zing ...
    Chỉ cần nhấn là các bạn có thể giúp ích quảng bá và mở rộng diễn đàn rồi.
    Thân!
    Untitled.

chulinhtresgesvn thích bài này.
  3. ChipKool

ChipKool Thạc sỹ

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên UNETI
    Đó là câu Slogan..^^" Nhưng mình nghĩ trước mắt và lâu dài thì 4rum ..cần những bạn sinh viên điện tử tích cực post bài có chất lượng..để khả năng traffic 4rum lớn..sẽ được nhiều người biết đến..Cũng như 1 quyển sách..bìa rất đẹp..nhưng nội dung nhạt thì dễ bị đọc qua loa..nhưng nếu 1 quyển sách có nhưng nội dung hấp dẫn..chi tiết..tỉ mĩ cũng như cách làm..ai cũng hào hứng làm..cùng nhau thảo luận..say mê..như trên web chưa ai dạy hay hướng dẫn tỉ mỉ làm mạch trái tim..nhưng mình hướng dẫn..chia sẻ..dù nhưng bạn học sinh cũng có thể làm..^^ mình tâm sự tí thôi..Sắp stress thi cử rồi..hic..sau thi mình sẽ post những tài liệu,đồ án,về điện tử - lập trình lên chia sẻ^^..Chúng mình cùng góp sức nhé..để 4rum codientu.org sẽ trở thanh 1 trong nhưng ngôi nhà chúng ta học tập, trao đổi ,chia sẻ ,hỏi đáp .

4. Mai chấn Duy

Mai chấn Duy Kỹ sư

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Ban đầu mình truy cập Codientu.org mình rất có cảm tình về diễn đàn.Thứ nhất giao diện 4rum rất khoa học.Thứ 2 nói về chất lượng bài viết theo như mình đánh giá là các thành viên tham gia viết bài đầu có những hiểu biết rất tốt về vấn đề,trả lời rất khách quan,và quan trọng hơn cả là mọi người đều có tinh thần Share.Chính vì vậy mình chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển.Mình sẽ giới thiệu diễn đàn với với bạn bè của mình ,giống như ngụ ý của MOD và ADMIN.

5. sanvu88

sanvu88 Cháu ngoan Bác Hồ

Nghề nghiệp:
    Quỷ du hồn
    Bác Anh bỏ dùm em cái nút tagvn đi cái, trang này nó tạch rùi mà :)) không thôi để e tự sướng =="

sshot-2.
    Quên cả cái đoạn scrip bookmark nữa :( cái hình tái tim đó scrip này có chạy được đâu =="​

sgesvnAdmin thích bài này.
  6. chuong_prof

chuong_prof Kỹ sư

Nghề nghiệp:
    Tooling Engineer Trainee in Schneider Electric
    ChipKool nói rất đúng nhưng chắc phải đợi qua giai đoạn thi cử 1 chút mới có thể post hàng loạt các bài chất lượng!
    Xin hứa!

sgesvndemon52 thích bài này.
  7. demon52

demon52 Kỹ sư

Nghề nghiệp:
    Director
    Dear my friends
    Cảm ơn mọi người trong thời gian qua đã giúp đỡ diễn đàn phát triển. Nhìn về tổng quan, mình thấy diễn đàn phát triển khá nhanh, so với các diễn đàn mình từng tham gia ( gần 1k4 thành viên trong hơn 2 tháng), tuy nhiên có một điều đó là số lượng thành viên nhiều nhưng số lượng người tham gia viết bài quá ít. Các bạn có kiến thức, các bạn hãy chia sẻ bởi "sharing is getting", kiến thức các bạn biết chưa chắc đã đúng, mà đúng thì chưa chắc đã phải là kiến thức cao siêu gì mà người khác không biết, vì vậy hãy đưa ra để chúng ta cùng thảo luận, cùng học hỏi. Các bạn mới học, chưa có kiến thức, xin đừng ngại mà cứ thẳng thắn hỏi, "không biết thì hỏi" mà, các bạn, các anh trên 4rum sẽ sẵn sàng chia sẻ kiến thức. Hỏi sẽ giúp các bạn tiến bộ vì vậy hãy đừng ngại mà cứ hỏi nhé, hỏi nhiệt tình. Mong rằng sau những bài viết này diễn đàn sẽ sôi động và phát triển mạnh hơn nữa.
    Chúc mọi người buổi tối vui vẻ :)
    Best Regards

thanh_nhanbk, mta_cdt, chulinhtre3 others thích bài này.
  8. sgesvn

sgesvn Moderator Staff Member

Luồng này bây giờ hình như các mod bỏ hay sao đấy nhỉ? Mấy bữa này 4R thấy trầm quá :((

thanh_nhanbk thích bài này.
  9. phunghe

phunghe Moderator Staff Member

Nghề nghiệp:
    sinh viên ĐH Công Nghiệp HN
    e là e ủng hộ nhiệt tình =D>:)

10. mta_cdt

mta_cdt Super Moderator Staff Member

em vẫn thấy forum mình thiếu thiếu 1 cái gì đó. Và chưa thể hiện rõ là của cơ điện tử.

trimyka thích bài này.