Chia sẻ Nơi chia sẻ kinh nghiệm sửa và lưu trữ file ROM DVD-MIDI...

AE có ai còn sửa đầu đỉa xin giúp em FW ASENT EV333 mả bo WLDU_8R1 mắt HD850 VFD308B. AE có cho em xin. hoặc lấy LED, VFW của FW này ghép vào FW CALI@NEXT EVD-939 giúp em. Em xin chân thành cảm ơn AE nhiều
Gửi bác fw này thử xem:

Đính kèm

Em thành thật xin lỗi bác nhutam_kg và bác lieudong vì không kịp trả lời 2 bác. Lý do hôm qua tới nay em có việc bận nên không vào máy được. Hôm nay vào máy thấy 2 bác giúp cả 2 FW đều chuẩn em nạp vào đã chạy OK. không có gì hơn em xin chân thành cảm ơn 2 bác nhiều. Chúc 2 bác luôn vui, khỏe và thu hoạch thật nhiều lúa. Thanhs thanhs thanhs. @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Chào bạn Cường, dvd dạo này sắp hết thời nên anh em ít vào luồng này, tôi có vào xem mấy lần nhưng không comment được vì luồng này bị khóa không viết bài với lại up fw được.
Hôm nay vào dđ thì bất ngờ thấy luồng này đã mở lại, có lẽ nhờ có bạn ghé vào nên luồng này khơi thông lại, vui quá.
Sẵn dịp này tôi đưa lên đây tặng vài fw đầu đĩa, anh em có cần thì lấy về xài.

Đính kèm

Diễn đàn vắng vẻ buồn quá, tôi sợ luồng này lâu ngày mà không có bài mới sẽ bị khóa lại nên thỉnh thoảng vào đây viết bài lên để cho đừng bị khóa.
Tôi có fw này đưa lên đây, bạn nào cần thì lấy xài.
Sorry, không biết bấm nhầm cái gì mà nó lên 2 bài giống nhau.

Đính kèm

Quảng cáo Google