Hướng dẫn Sử dụng Altium - Download và cài đặt

có bản hướng dẫn sử dụng nào mới không anh , dọc cái bản hướng dẫn cho bản 6 ko thực tế cho lắm

sgesvn

Moderator
Thành viên BQT
Ok nhưng mình đang hỏi cái lỗi đó bị ở bước nào? Nói thật hiện tại mình dùng bản 13.2.5 là ổn định nhất, chẳng thấy lỗi nào cả.

ở bước cài đặt anh ạ , chỗ mà người viết bảo next 3 cái ấy, nhưng chắc tại máy em thôi , máy em i5 nhưng ram 2 sợ cài bản mới nặng máy với lại thấy hướng dẫn bản này nên cài theo cho dễ

sgesvn

Moderator
Thành viên BQT
ở bước cài đặt anh ạ , chỗ mà người viết bảo next 3 cái ấy, nhưng chắc tại máy em thôi , máy em i5 nhưng ram 2 sợ cài bản mới nặng máy với lại thấy hướng dẫn bản này nên cài theo cho dễ
Mình đang rảnh, bạn có temview để mình qua giúp

zaxaza123

Học sinh phổ thông
các bác cho em hỏi có tải Altium designer 10.589.22577 nhưng nó đòi acc login thì bây giờ làm thế nào ạ. Thank các bác

sgesvn

Moderator
Thành viên BQT
các bác cho em hỏi có tải Altium designer 10.589.22577 nhưng nó đòi acc login thì bây giờ làm thế nào ạ. Thank các bác
Ban download bản khác trên diễn đàn về mà dùng, bản 10.589.22577 nếu có download được thì không crack được nữa đâu, license đã hết hạn rồi.

dangsonbk

I'm aimin' right at you!
Thành viên BQT
Bạn chụp ảnh màn hình được không? Trước giờ mình cài Altium chưa bao giờ bị hỏi đăng nhập, chỉ bị hỏi license thôi. :D

Quảng cáo Google