Thông báo Thanh lọc thành viên ảo

dangsonbk

I'm aimin' right at you!
Thành viên BQT
không có admin nào giải đáp thắc mắc của mình ạ?
mình nộp vào 20k để down tài liệu.
mình chỉ vào diễn đàn để tham khảo vào down tài liệu nên chưa đăng bài nào.
giờ tài khoản của mình bị xóa, mình lập lại thì không còn xu nào.
admin xóa tài khoản thì cũng phải đảm bảo quyền lợi của những người như mình chứ ạ?
Chào bạn, bạn có thể PM cho mình thông tin tài khoản truy cập cũ được không?
Việc xóa tài khoản trên số lượng lớn chắc chắn sẽ không tránh khỏi sai sót, rất mong bạn thông cảm.

kecodon_123

Học sinh phổ thông
e mới tham gia diễn đàn nên chưa biết viết gì các tiền bối đi trước có thể cho em biết cụ thể e phải viết gì để đóng góp cho diễn đàn được k ạ

e mới tham gia diễn đàn nên chưa biết viết gì các tiền bối đi trước có thể cho em biết cụ thể e phải viết gì để đóng góp cho diễn đàn được k ạ
Hi chào bạn, để đóng góp cho Forum mình nghĩ bạn nên:
1.Ý tưởng về một vấn đề, đề tài, hay gì đó...
2. Những điều cần cho đề tài của bạn.
3.Dùng mạch gì, ngôn ngữ gì, lĩnh vực gì,...
4.Thực hiện hóa nó bằng thực tế...
5.Test, ok =>> chia sẽ cho mọi người nhựng gì bạn thu nhận được..
chúc bạn thành công!

gataylenface

Học sinh phổ thông
mình thấy như vậy không ổn lắm. Mình cũng muốn viết bài nhưng kiến thức còn nông nên nếu cứ cố viết bài để duy trì tài khoản thì sẽ làm chất lượng của diễn đàn càng kém đi mất.

luangtvt26

Học sinh phổ thông
Chúc diễn đàn ngày càng đông đủ anh em, Mình thì cứ phải cuối tuần mới có thời gian mò vào diễn đàn được.
Trong giờ làm việc là sếp miễn toàn bộ các hành động không trong công việc :( =((

Quân a Quắn

Học sinh phổ thông
Chào BQT , mình là thành viên mới nên việc đóng góp bài cho diễn đàn là không thể, và không đủ trình độ , đến diễn đàn mong được học hỏi là chính. Mong anh em thông cãm.
CHÀO THÂN ÁI

anphamdalat

Học sinh phổ thông
hic, mình cũng bị như vậy, bởi kiến thức còn hạn hẹp nên đâu dám lên tiếng gì đâu

Quảng cáo Google