Box đặt mua và tư vấn linh kiện cho thành viên codientu.org

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dovanhieu

Nong dan can thi
Thành viên BQT
Nhưng em cần gấp anh ạ. Với lại đây là em mua hộ chú ở quê làm trang trại anh ạ. Chú đấy định mua thay mua chó mà. :))

demon52

Kỹ sư
Hi, thì em mua về lắp luôn chạy luôn được mà, có phải lập trình hay thiết kế mạch gì đâu. mua về lắp là chạy :D

sgesvn

Moderator
Thành viên BQT
Có bạn nào hiểu con diode này không nhỉ? P6KE200CA? Nếu không có cho mình con tương đương nhé!

thinhvt1958

Sinh viên đại học
Chào mọi người, do nhu cầu học tập, mình đang cần mua một kit phát triển phát triển ARM Cortex-M3 của ST. Có nhiều chỗ bán kit, tuy nhiên giá hơi chát, sinh viên nghèo ko có đủ tiền để đầu tư 1 cái mới. Nên post lên để mua lại kit cũ, giá mềm hơn 1 chút!! Mong được mọi người giúp đỡ.

nick yahoo: thinhvt1958
mail: nxthinh2010@gmail.com
Giống như kít phát triển như: KIT ARM STM32F103VET6 + 3.2" TFT LCD - Mua bán IC - Linh Kiện
hoặc tương tự, giúp cho nhanh chóng đi vào lập trình đỡ tốn thời gian phần cứng.

hitle92

Sinh viên đại học
e là newbie hôm nọ lên chợ trời định mua một con đồng hồ vạn năng mà còn phân vân chưa biết mua loại nào cho ổn, ae trên 4rum có thể tư vấn dùng loại nào cho tốt và rẻ đc ko, còn đặt mua thì thôi để e tự đi mua cũng đc, còn ai mua giúp đc thì cũng ok ;)) thanks!

sgesvn

Moderator
Thành viên BQT
hitle92 Đồng hồ thì có nhiều loại lắm, đồng hồ số thì mua đơn giản hơn nhưng đồng hồ kim thì hơi phức tạp khi chọn. Bạn nên mua đồng hồ số nếu mới học. Giá thì cũng có rất nhiều từ vài chục đến vài trăm. Dùng mục đích bình thường thì loại nào cũng được, còn muốn ngon thì dùng mấy loại có tên tuổi chút.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quảng cáo Google