Cần giúp cách thêm thư viện trong proteus 8.0

khanhthan

Sinh viên đại học
chúc các bác một ngày chủ nhật vui vẽ!
em rất thích phần mềm proteus. nhưng khi em cài bản proteus 8.0 thì không thấy cái folder LIBRARY đâu :-??:-??:-??. vì thế em không thể add hay chia sẽ thư viện được. :D:D:D
bác nào biết add thêm thư viện trong proteus hặc thư viện khi mình tạo mới nó nằm ở đâu thì vui lòng chỉ cho em với ạ.
em xin chân thành cảm ơn!

phunghe

Moderator
Thành viên BQT
bạn mở protues lên chọn system và làm theo đây xem được không

khanhthan

Sinh viên đại học
em làm theo rồi nhưng khi vào theo đường dẫn này: C:\Program Files (x86)\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional vẫn không thấy cái folder LIBRARY đó đâu.

phunghe

Moderator
Thành viên BQT
em làm theo rồi nhưng khi vào theo đường dẫn này: C:\Program Files (x86)\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional vẫn không thấy cái folder LIBRARY đó đâu.
ví dụ thư viện bạn để trong 1 folder bạn vào system rồi chọn dấu +( add a new folder....) bạn chon folder của bạn và ok là được thôi mà

khanhthan

Sinh viên đại học
à thì ra thư mục LIBRARY trong phiên bản 8.0 nó không còn nằm ở chổ cũ nữa mà nó được chuyển qua bên đây: C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Labcenter Electronics\Proteus 8 Professional

Linhdt

Thạc sỹ
các bác nào có thư viện 3d full bản Protues 8.1 cho em xin.
bản gốc it thư viện quá.

MinhPhuc_Nb

Học sinh phổ thông
các bác cho em hỏi là trong thư viện Proteus 8.1 có họ linh kiên 74XX không ạ ( 7408, 7432, ...) e tìm mãi mà không có. em đang vẽ mạch in. mà nếu ai có thư viện đầy đủ cho em xin được không? cảm ơn tất cả !

manhhung12b5

Học sinh trung cấp
chúc các bác một ngày chủ nhật vui vẽ!
em rất thích phần mềm proteus. nhưng khi em cài bản proteus 8.0 thì không thấy cái folder LIBRARY đâu :-??:-??:-??. vì thế em không thể add hay chia sẽ thư viện được. :D:D:D
bác nào biết add thêm thư viện trong proteus hặc thư viện khi mình tạo mới nó nằm ở đâu thì vui lòng chỉ cho em với ạ.
em xin chân thành cảm ơn!
cài protues 8 mà không biết chỗ copy thư viện ra. mỗi lần cài lại win là công toi ak. :)):)):)):)):))

Đính kèm

• 135.5 KB Lượt xem: 14
  • 162.3 KB Lượt xem: 11
  • 156.6 KB Lượt xem: 9
  • 175 KB Lượt xem: 9
  • 133.1 KB Lượt xem: 6

Quảng cáo Google