Hướng dẫn Cơ bản về tủ lạnh

codien0991

Học sinh phổ thông
- Dạo này mình bận quá nên chưa viết tiếp được, mình không có file nào hết, file và hình ảnh mình tự viết lên diển đàn thôi, bạn copy lại tất cả đưa vào trong word rồi chuyển sang pdf thôi bạn ah :)
chào b : Theo mình biết thì role thời gian chạy bằng điện chứ ko phải cơ và nhu mình thấy thomastart đẻ ỏ vị trí đó khi no ngắt role thời gian sẽ không chạy được , như vay để dếm được 10h chắc phải mất máy ngày quá ban.nếu ko đúng bạn giải thích cho mình với,mình vẫn còn ga mờ lắm.

cuong.le

Học sinh phổ thông
Chao pan Phuctuyen,cam bien am,role am cung la so lanh do pan,nhung co loai:loai dung cho tủ bo va loai dung cho tủ cơ,con cua pan la loai tu cơ,nguyen ly hoat dong cua no la se thông mạch khi o trong moi truong đủ độ lạnh,thuong thi -4 hoac -5 đô C,pan co the đăt no vao ngăn đa cua 1tủ khac dang hoat dong hoac dat vao thung nuoc da de kiem tra thong mach cua no,lam thu dj nhe pan se hieu ljen thoj

chu tiến

Học sinh phổ thông
chào b : Theo mình biết thì role thời gian chạy bằng điện chứ ko phải cơ và nhu mình thấy thomastart đẻ ỏ vị trí đó khi no ngắt role thời gian sẽ không chạy được , như vay để dếm được 10h chắc phải mất máy ngày quá ban.nếu ko đúng bạn giải thích cho mình với,mình vẫn còn ga
Chao pan Phuctuyen,cam bien am,role am cung la so lanh do pan,nhung co loai:loai dung cho tủ bo va loai dung cho tủ cơ,con cua pan la loai tu cơ,nguyen ly hoat dong cua no la se thông mạch khi o trong moi truong đủ độ lạnh,thuong thi -4 hoac -5 đô C,pan co the đăt no vao ngăn đa cua 1tủ khac dang hoat dong hoac dat vao thung nuoc da de kiem tra thong mach cua no,lam thu dj nhe pan se hieu ljen thoj
điện chi đóng vai trò cấp nguồn cho role thời gian hoạt động . còn cấu tạo của nó toàn bánh răng chạy như 1 chiếc đồng hồ cơ

toàn156

Học sinh phổ thông
sơ đồ mạch điện cho hệ thống lạnh hơi sai chút, quạt đấu sai một đầu dây cho vào công tắc chân còn lại thi đấu vào chân số 4 của rơ le thời gian

nguyenquynam

Học sinh trung cấp
baì viet của anh rât hưu ích chon các anh em mòi vao nghề .anh cho em sô dien thoai duoc ko aj

Quảng cáo Google