Chia sẻ Đồng hồ thời gian thực chạy tốt đã test

ok em, vậy em kiên trì đợi anh code nhé

làm sao nhanh thế được, hiện tại anh chưa học về avr và chưa biết gì về avr

anh tú xuong ơi. em dùng 7 con c1815 như a nói với nop thử code v1 v2 . dùng led 7 đoạn đôi chung anot. nhưng sao nó hiển thị mờ + hiển thị loạn .không biết phải do con ds1307 không nữa. a help với. gọi điện thoại sợ phiền anh
Bạn bị nhầm rồi . trans là loại PNP dùng A1015 hoặc A1013 nhé
Led Anot chung
chúc bạn thành công

huunho

Thạc sỹ
nếu ko có trở kép ở cổng P0 thì 1 số ứng dụng không dùng được

LE Thanh Tri

Học sinh phổ thông
Chào mọi người . mình không rành điện tử đang tìm tòi vọc thấy mạch hẹn giờ rất thiết thực và muốn tự mình làm 1 mạch ( thấy trong hình làm sao thì làm vậy nhờ mọi người giúp mong là mạch chạy ) mọi người giúp mình liệt kê list linh kiện trong mạch anh tú xương chạy code v2 mình cảm ơn

định làm mạch v10 của anh LEDACDAM mà mình thấy nhiều linh kiện mình cũng ko bik làm mạch in , nhận lệnh bằng remote không phải cái remote nào cũng nhận nên ko dám làm
mong mọi người giúp đỡ cảm ơn cả nhà cơ điện tử

buidoi_44k

Học sinh trung cấp
Các Bác giúp em chút ạ. Em làm bản V9 chạy ổn (không có báo nhiệt độ), thời gian gần đây không hiểu tại sao lâu lâu nó lại chuyển qua chế độ cài đặt (Nhấp nháy để cài đặt ngày, giờ....) Đầu tiên em nghi ngờ bị nhiễu do mắt nhận hồng ngoại nên bỏ luôn mắt thu ra, Nhưng sau khi tháo ra vẫn bị thế. Đến giờ vẫn chưa tìm ra nguyên nhân, em đã thay tụ, trở của mạch reset (không biết do nó không) và nạp lại 89 mà không khỏi. Bác nào đã gặp hoặc bắt bệnh được xin trợ giúp với....
Thanks All!

Quảng cáo Google