đồng hồ vạn niên 8051 - ds1307 - ds 18b20 4 led thể hiện hết có hẹn giờ

hoanghai1203

Học sinh phổ thông
Anh ơi, anh còn giữ code C của mạch này không anh? Cho em xin nhé, em đang làm đề tài này mà bị bí chỗ nút MODE :)

tuanluan

Học sinh phổ thông
đã làm thành công mạch của bác, cảm ơn bác nhiều nhé. chờ bác phát triển thêm phần nhiệt độ ạ :)

tuanluan

Học sinh phổ thông
Đây là sản phẩm của e đã hoàn thành. mạch của bác chủ thớt e đã kết hợp thêm đầu ra phần hẹn giờ dùng TRIAC 137 để mục đích chính là bật tắt biển quảng cáo tự động. Cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhé, mong bác phát triển thêm phần nhiệt độ để có 1 sản phẩm hoàn thiện

Đây là sản phẩm của e đã hoàn thành. mạch của bác chủ thớt e đã kết hợp thêm đầu ra phần hẹn giờ dùng TRIAC 137 để mục đích chính là bật tắt biển quảng cáo tự động. Cảm ơn bác chủ thớt nhiều nhé, mong bác phát triển thêm phần nhiệt độ để có 1 sản phẩm hoàn thiện
nó có chức năng thông báo đang ở trạng thái nào đấy vì khi nhìn vào đồng hồ không biết đang hiển thị gì nên có thêm bạn xem kỹ mô phỏng sẽ hiểu

ChipKool

Thạc sỹ
Bạn làm thêm chỗ điều khiển Triac điều khiển điện 220V như thế nào vậy..chia sẻ sơ đồ và một số hình ảnh linh kiện thật được không? Mình làm mạch với khối triac mà nó không thấy kích gì cả..

Quảng cáo Google