[Help] Xin anh em chỉ giúp chỗ mua tool loại này ở HCM

DangNguyen

Học sinh phổ thông
^992D5C1349E226F8EBC88DE5151B1E1C68077F7CF0392D3B47^pimgpsh_thumbnail_win_distr.jpg

Chào mọi người, xin giúp mình tìm tool như hình ở HCM.
1 đầu lục giác gắn vào máy tháo - siết bu lông; 1 đầu là hình vuông. Hoặc cả 2 đầu đều là hình vuông khoảng đường kính 10~20 cũng được
Tên tiếng anh là Socket Adapter, mình đã đi tìm ở chợ lớn, Tạ Uyên, Dân Sinh đều không thấy.
Ai biết chỗ bán xin chỉ giúp ạ, cảm ơn anh em đã đọc bài!

Sửa lần cuối:

tuananh123

Thạc sỹ
Xem đính kèm 59754

Chào mọi người, xin giúp mình tìm tool như hình ở HCM.
1 đầu lục giác gắn vào máy tháo - siết bu lông; 1 đầu là hình vuông. Hoặc cả 2 đầu đều là lục giác cũng được
Tên tiếng anh là Socket Adapter, mình đã đi tìm ở chợ lớn, Tạ Uyên, Dân Sinh đều không thấy.
Ai biết chỗ bán xin chỉ giúp ạ, cảm ơn anh em đã đọc bài!
theo như hình bạn đưa thì tìm hơi khó .còn như 2 đầu lục giác chỉ có 1 đầu đực và 1 đầu cái thì có nhiều
còn bạn muốn 2 đầu lục giác đực thì bạn mua cái đầu víc bake để sử dụng cho cho máy thì bạn mua về cắt bỏ đầu víc bake thì còn 2 đầu giác đực

DangNguyen

Học sinh phổ thông
còn bạn muốn 2 đầu lục giác đực thì bạn mua cái đầu víc bake để sử dụng cho cho máy thì bạn mua về cắt bỏ đầu víc bake thì còn 2 đầu giác đực
ý e là 2 đầu hình vuông mà là đầu male cả, bác có thấy bán ở đâu ko, 1 đầu male 1 đầu female thì nhà e có...

tcltcl15

Học sinh phổ thông
Còn 1 dãy chuyên bán dụng cụ cầm tay trên đường Lý Thường Kiệt đối diện Bv Thống Nhất bác tìm thử xem.

tcltcl15

Học sinh phổ thông
Còn 2 chỗ nữa là ở chợ kim biên, đường trịnh hoài đức và chợ vật tư q.5 bác tìm thử xem. Nếu ko có nữa mình chế cho bác 1 cái.

Quảng cáo Google