Chia sẻ Làm trạm hàn điều chỉnh nhiệt độ dùng atmega 8

Cho mình hỏi thêm là dùng phần mềm nào để nạp code cho con atmega8 vậy. Và cách thự hiện chi tiết như thế nào. Mình mua xong hết linh kiện rồi. Máy tính bàn cũng có rồi. Còn thiếu mỗi cách nạp code cho atmega8 thôi. Mong bạn giúp đỡ
Tất cả ở trong này nhé....

Đính kèm

Lê Quân

Học sinh phổ thông
mình thấy các bác làm trạm hàn hấp dẫn thật ,muốn tự làm một cái mà không bít bắt đầu từ đâu

bắt đầu từ cái đầu thui _Hóng xem cái sơ đồ nào đẹp _Lên mạng xem ở đâu có linh kiện, chú ý đề phòng muaphải tay hàn đểu. _ Mua xongnlinh kiện rồi làm mạch in, nạp code, lắp linh kiện và dùng thử.

kk94

Học sinh phổ thông
anh ơi cho em sơ đồ mạch nguyên lý - mạch in trạm hàn với, em xin code nữa nhé . em muốn làm thử 1 cái cho mình thui . em cảm ơn. a gửi vào gmail: nguyenductu932107@gmail.com cho em xin nhé

anh ơi cho em sơ đồ mạch nguyên lý - mạch in trạm hàn với, em xin code nữa nhé . em muốn làm thử 1 cái cho mình thui . em cảm ơn. a gửi vào gmail: nguyenductu932107@gmail.com cho em xin nhé
bạn làm hai mạch này cũng được như nhau
Chia sẻ - Tự làm trạm hàn HÀN QUỐC | Page 104 | Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics
Chia sẻ - Tự làm Trạm hàn kết hợp Đồng hồ DS1307 và tự động off | Cộng đồng cơ điện tử Việt Nam | Mechatronics

Sửa lần cuối:

tritue

Học sinh phổ thông
có ai biết nguyên nhân khi cắm điện vào nhiệt lên chậm và bị sụt áp, biến áp rất nóng. có ai khắc phục dc ko

Quảng cáo Google