Chia sẻ Lần xin việc nhớ đời

dovanhieu

Nong dan can thi
Thành viên BQT
đây là sai sót của e vì đã hỏi không đúng chỗ, xin lỗi admin( vì em thấy diễn đàn mình hoạt động sôi nổi nên e muốn hỏi kinh nghiệm, chia sẻ từ các bạn thành viên đã từng qua phỏng vấn) , cảm ơn admin và các bạn đã cho mình những lời khuyên, xin lỗi vì đã làm phiền mọi người!
Đây là diễn đàn kỹ thuật, và box này là kỹ năng mềm nên bạn hoàn toàn có quyền đăng bài đúng chủ đề. Ko biết bạn học kỹ thuật hay kinh tế, nhưng dù học gì cũng vậy. Đi xin việc điều quan trọng là sự tự tin và tác phong, dù thân hình thế nào cũng vậy, phải thể hiện được sức sống và tinh thần trên khuôn mặt và con người. Đi xin việc cũng là cơ hội để nhìn nhận lại bản thân, vậy nên bạn cố gắng kiên trì rèn luyện, cả về hình thức lẫn nội dung. Lúc đó mình tin bạn sẽ tìm được một công việc như ý.

dangsonbk

I'm aimin' right at you!
Thành viên BQT
đây là sai sót của e vì đã hỏi không đúng chỗ, xin lỗi admin( vì em thấy diễn đàn mình hoạt động sôi nổi nên e muốn hỏi kinh nghiệm, chia sẻ từ các bạn thành viên đã từng qua phỏng vấn) , cảm ơn admin và các bạn đã cho mình những lời khuyên, xin lỗi vì đã làm phiền mọi người!
Ai bảo bạn sai box thì cứ PM mình, mình ban nick luôn. :D

Viet_Tri

Học sinh phổ thông
Không sao đâu bạn mới có một chỗ mà lên bạn cứ chịu khó đi vài lần nữa sẽ có kình nghiệm thôi mà @ mà con gái đi xin việc lên để ý ngoại hình chút nhé

Quảng cáo Google