Hướng dẫn Mạch Led Hào Quang Ma trận 16x32

bguyennamvp

Học sinh phổ thông
e chào các a/c.e rất muồn làm mạch hào quang đã cố gắng làm những vẫn chưa thành công vậy em mong các tiền bối đã làm được có thể gửi cho e xi mạch in+code và sơ đồ lình kiện để em làm dk o.Em mà làm thành công e sẽ hậu tạ xứng đáng.e đã làm rất nhiều nên hơi bức xúc.Các tiền bối cho e xin vào mail này nha : ducnam94haui@gmail.com

bguyennamvp

Học sinh phổ thông
e chào các a/c.e rất muồn làm mạch hào quang đã cố gắng làm những vẫn chưa thành công vậy em mong các tiền bối đã làm được có thể gửi cho e xi mạch in+code và sơ đồ lình kiện để em làm dk o.Em mà làm thành công e sẽ hậu tạ xứng đáng.e đã làm rất nhiều nên hơi bức xúc.Các tiền bối cho e xin vào mail này nha : ducnam94haui@gmail.com

chipchip021

Học sinh trung cấp
Xem đính kèm 78401 Xem đính kèm 78402

bạn làm mạch 1 tip cho gọn mình úp gần cuối bài đó còn,bạn muốn làm mạch có ic 24xx + 555 của congminhf thì mình có vẻ lại đây bạn làm thì mình úp lên cho,mình cũng mới tập vẻ mạch nên vẻ cũng chưa đẹp lắm ,bạn làm song típ 41 và tụ hóa bẻ cong chân cho nó nằm xuống cho gọn
anh tuananh123 cho em xin file code hex với tên linh kiện đi anh, anh cho file PDF đi em không cài protues nên không đọc được .

[QUOTE="chipchip021, post: 231775, member: 61699"]anh tuananh123 anh coi lai xem giúp em , hình như file mạch in này chân đế con AT 89 lệch anh ơi, em in 100% . anh up file mạch in chuẩn giúp em với.[/QUOTE]
mạch này anh không vẽ em, em lấy trang nào anh chỉnh lại cho ,anh chỉnh lại rồi có cả altium,& Proteus

Sửa lần cuối:

Quảng cáo Google