Hướng dẫn Mạch Led Hào Quang Ma trận 16x32

huythuan

Học sinh trung cấp
ae cho hỏi e làm mạch hào quang 8x24 ko hiểu chổ massdata là nối từ đau vậy ae chỉ giáo với

Đính kèm

themen9999

Sinh viên đại học
Xem đính kèm 78401 Xem đính kèm 78402

bạn làm mạch 1 tip cho gọn mình úp gần cuối bài đó còn,bạn muốn làm mạch có ic 24xx + 555 của congminhf thì mình có vẻ lại đây bạn làm thì mình úp lên cho,mình cũng mới tập vẻ mạch nên vẻ cũng chưa đẹp lắm ,bạn làm song típ 41 và tụ hóa bẻ cong chân cho nó nằm xuống cho gọn
mình có vẽ thêm ic24xx và 555, nạp code a congminhfs mà chình ko có tác dụng gì. Bạn nạp code nào vậy tuananh123

Joseph1

Học sinh phổ thông
Ai có thể cho tôi biết Bạn có sử dụng ngắt để multiplex 16 hàng? Whats những gián đoạn tỷ lệ / Thời gian?

kinglucky95

Sinh viên đại học
Hôm trước em có tải về file in để khoan mặt hào quang hình sen mà bây giờ mất tìm lại không thấy nữa. Có bác nào có cho em xin với ạ. Bản 50x50cm ấy ạ. Em cảm ơn

kinglucky95

Sinh viên đại học
Hôm trước em có tải về file in để khoan mặt hào quang hình sen mà bây giờ mất tìm lại không thấy nữa. Có bác nào có cho em xin với ạ. Bản 50x50cm ấy ạ. Em cảm ơn

Alex1981

Học sinh phổ thông
Có ai cho xin code full vs đầy đủ chi tiết của led hào quang Tuấn Anh 123 oi!, email:kenbaby183@gmail.com. Đang muốn làm một cái,cảm ơn ai có thể giúp!

Quảng cáo Google