MatLab tutors (Tiếng Việt)

mechatronics

Sinh viên đại học
Tài liệu học Matlab bằng tiếng Việt được soạn thảo bởi bộ môn Cơ Điện Tử - Khoa Hàng Không vũ trụ HVKTQS. Đầy đủ, trực quan (có hình ảnh) và đầy đủ thuật toán để các bạn tham khảo. Thực sự đây là một tài liệu hay và quý.
Các bạn DOWNLOAD tại đây.
Pass: codientu.org

chồn_gió

Học sinh phổ thông
Tài liệu học Matlab bằng tiếng Việt được soạn thảo bởi bộ môn Cơ Điện Tử - Khoa Hàng Không vũ trụ HVKTQS. Đầy đủ, trực quan (có hình ảnh) và đầy đủ thuật toán để các bạn tham khảo. Thực sự đây là một tài liệu hay và quý.
Bạn check lại link dùm mình được k,,mình thử down mà k dc

Coffee-Bean

Mechatronics

vuongbk

Sinh viên đại học
Cho mình hỏi mấy cái ví dụ mô hình Simulink dùng matlab phiên bản mấy vậy bạn ? mình dùng matlab 2011a mở ko dc?
thanks !

vannghe88

Học sinh phổ thông
Cho mình hỏi mấy cái ví dụ mô hình Simulink dùng matlab phiên bản mấy vậy bạn ? mình dùng matlab 2011a mở ko dc?
thanks !
Không hiểu bạn đã mở được chưa. Matlab bảo lỗi đuôi .MDL ko mở được. Nếu thay .mdl thì cũng không hiển thị gì. Bạn nào có cách giải quyết xin chỉ giáo

Quảng cáo Google