Chia sẻ Nơi thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sửa chữa TV LCD

Em xin kinh chào tất cả các anh cùng các ban trong dien đàn ạ!các anh và các bạn ơi!xin làm ơn giúp em fw của tivi LG-32LG30D(IC tổng LGE7363C-LF)board có đến 2 con rom25X32 và 1 con ic nhớ 24C512 ạ!

anh em trên diễn đàn giúp em pan này với em có con samsung model UA32J4003 nó bị pan la màn hình chỉ sáng led không có hiển thị ( một màn sáng màu đen) xin anh em cho em liều thuốc em cảm ơn nhiều.

cậu bé Sang

Học sinh phổ thông
màn hình lúc chạy lúc đứng.. có bóng ma.. mình đo thấy áp ODD lúc có lúc không. lúc có tầm 26V rồi mất là lúc màn đứng.. rồi lại có lại.. tháo cáp phim ra vẫn vậy.. mình đánh ngay bo TCON.. anh em cho thuốc kiếm cơm qua ngày.. ai có bo cho sđt lun.. thanks mọi người

Đính kèm

leduanle

Học sinh phổ thông
các bác cho em hỏi cái ti vi led toshiba 29inch của em nó bị ngược hình làm sao để khắc phục ạ . Em đóng cái xử lý của ti vi 32inch vào giờ ngược không biết cách mở lại mã nhờ các bác giúp giùm...!. cảm ơn mấy anh

các bác cho em hỏi cái ti vi led toshiba 29inch của em nó bị ngược hình làm sao để khắc phục ạ . Em đóng cái xử lý của ti vi 32inch vào giờ ngược không biết cách mở lại mã nhờ các bác giúp giùm...!. cảm ơn mấy anh
lấy con room bên bo lỗi đóng lại qua là ok.

Quảng cáo Google