Chia sẻ Nơi thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sửa chữa TV LCD

Minh Dien

Học sinh phổ thông
Moi người ơi cho em hỏi em có một con samsung ua32f4500axxv đèn đỏ tín hiệu chờ khi bat nguồn lên thì nó chỉ chớp chớp nháy liên tục , không hình không tiếng , em đem ra tiệm tho nói là hư bo khiển , thế có đúng không ạ , và nếu thế bo khiển em mua ở đâu giá bao nhiêu ạ , em xin cảm ơn.

bachkhoact

Học sinh trung cấp
Moi người ơi cho em hỏi em có một con samsung ua32f4500axxv đèn đỏ tín hiệu chờ khi bat nguồn lên thì nó chỉ chớp chớp nháy liên tục , không hình không tiếng , em đem ra tiệm tho nói là hư bo khiển , thế có đúng không ạ , và nếu thế bo khiển em mua ở đâu giá bao nhiêu ạ , em xin cảm ơn.[
Model này các bộ phận đều rệu rồi, nếu mua bo khiển thì để ta mua nguyên xác máy khác đóng panel qua, khả thi hơn

Minh Dien

Học sinh phổ thông
Vậy ở đâu bán xác model này anh có thể cho mình biết ko và giá khoản bảo tiền ạ, thanks anh.

sontunglcd

Học sinh phổ thông
Moi người ơi cho em hỏi em có một con samsung ua32f4500axxv đèn đỏ tín hiệu chờ khi bat nguồn lên thì nó chỉ chớp chớp nháy liên tục , không hình không tiếng , em đem ra tiệm tho nói là hư bo khiển , thế có đúng không ạ , và nếu thế bo khiển em mua ở đâu giá bao nhiêu ạ , em xin cảm ơn.
thay bo chinh hoac nap fw

anh em cho em hỏi xíu e có con sam sung hư 16 bóng đèn .đèn 1 thanh 42 bóng . bóng 3v mà hỏi khắp không ai có bóng hoặc thanh đèn hết ... anh em ai biết chỉ cho e với hình e nó đây ạ

Đính kèm

anh em cho em hỏi xíu e có con sam sung hư 16 bóng đèn .đèn 1 thanh 42 bóng . bóng 3v mà hỏi khắp không ai có bóng hoặc thanh đèn hết ... anh em ai biết chỉ cho e với hình e nó đây ạ ... ai giúp em với ạ .. dd hôm nay yên ắng quá ạ

Đính kèm

Quảng cáo Google