Chia sẻ Nơi thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sửa chữa TV LCD

HậuGiangdx

Học sinh phổ thông
Bác nào có rom sharp lc32le275x mã bo QPWBNG613WJN3 cho em xin với ạ,hiện tại em nó bấm power đèn vàng rồi nháy đèn đỏ 2 nhịp đã kiểm tra led

dvgiang1974

Học sinh phổ thông
xin chao tất cả a,e nhé,đã lâu lắm k gặp,nay minh trở lai cùng A,E.lời đầu tiên xin chúc Sức Khỏe toàn thể A,E trên Diễn Đàn,và sau là cần A,E giúp đỡ mình nhé.
mình gặp con tivi hơi sâu sâu đời tí : tóhiba 32p1300VN, các mức nguồn bt tắt mở đèn báo xanh , đỏ vẫn đc,màn hình đen thui im re k có động tĩnh ji,điẹn áp đo đc ở chân BL_ON-OFF vẫn có 0 và3V.
mình ghi là lỗi Rom nhưng k có file nạp thử, nhờ A,E chỉ giúp và nếu p nạp thì xin A,E cung cấp cho mình xin file bin luôn nhé.
Xin chân thành cảm ơn A,E nhiều nhiêù...

xin chao tất cả a,e nhé,đã lâu lắm k gặp,nay minh trở lai cùng A,E.lời đầu tiên xin chúc Sức Khỏe toàn thể A,E trên Diễn Đàn,và sau là cần A,E giúp đỡ mình nhé.
mình gặp con tivi hơi sâu sâu đời tí : tóhiba 32p1300VN, các mức nguồn bt tắt mở đèn báo xanh , đỏ vẫn đc,màn hình đen thui im re k có động tĩnh ji,điẹn áp đo đc ở chân BL_ON-OFF vẫn có 0 và3V.
mình ghi là lỗi Rom nhưng k có file nạp thử, nhờ A,E chỉ giúp và nếu p nạp thì xin A,E cung cấp cho mình xin file bin luôn nhé.
Xin chân thành cảm ơn A,E nhiều nhiêù...
Gửi bác:

Đính kèm

dvgiang1974

Học sinh phổ thông
mình nạp file rom của A LIEUDONG ok rồi nhé..cảm ơn A. A và A,E nào có Schematic board nguồn con Toshiba 32P1300VN chạy IC dao động mở Cao Áp là AS339W-G1 Là đúng mình cần, cho mình xin với nhé,cảm ơn đồng đội a,e rất nhiều.

Quảng cáo Google