Chia sẻ Nơi trao đổi, mua bán các linh kiện, dụng cụ... phục vụ sửa chữa TV, DVD...

ae ai có bo XYJ-8203R mà chạy bm at88 HDD của anhcali để lại cho em mấy bo.em còn 5 con bảo mật HDD nữa nên mua về ghép dùng.chỗ chú tình hôm trước hỏi ko có

letan

Sinh viên đại học
ae ai có bo XYJ-8203R mà chạy bm at88 HDD của anhcali để lại cho em mấy bo.em còn 5 con bảo mật HDD nữa nên mua về ghép dùng.chỗ chú tình hôm trước hỏi ko có
A CÒN 4 CON BẢO MẬT HDD CHU LẤY A CHUYỂN LÊN CHOKAKAKAKA

E đang cần mua bo để chạy.bm e đang dư rồi.khổ thế

thphuong1978

Sinh viên đại học
Xin hỏi ae có ae nào giúp minh mua film cảm quang không ,hoặc bán cho mình gởi qua đường bưu điện ,mình thấy phương pháp làm mạch bằng film này hay quá nên mua về làm thử xin cảm ơn !

Xin hỏi ae có ae nào giúp minh mua film cảm quang không ,hoặc bán cho mình gởi qua đường bưu điện ,mình thấy phương pháp làm mạch bằng film này hay quá nên mua về làm thử xin cảm ơn !
bạn chịu khó ra nhà mình lấy nhe... lần này đem 333 ra đổi chứ không nhận tiền....=))

Khi nào có thì chia lại mình một bô cả bo và BM nha!

ae ai có bo XYJ-8203R mà chạy bm at88 HDD của anhcali đổi cho em mấy bo.đổi 1 bo lấy 1 bảo mật.

bác bình xem kiếm được boảd để lại cho em 1 bộ cả bo và bảo mật vì ở nhà có cái HDD 500G mà không biết làm gì thôi kiếm boảd về dùng cho gia đình vậy hic

Cái bo đó khó mua quá.e còn 5 con bm vứt só kìa.

Quảng cáo Google