[Study Technical English] Nào ta cùng học tiếng anh kỹ thuật-Let's study Technical English

minhthamdo

Học sinh phổ thông
Có bạn nào cùng học Technical English với mình không?
Cùng học nhé! :)
Mỗi ngày 1 bài, ^o^||3
Giáo trình tham khảo: Oxford English for Electrical and Mechanical Engineering
Link sách: Free Web Hosting | Free File Hosting | Share Documents Online | Mp3 Songs Download
Link sách Mediafire: Oxford.English.for.Electrical.and.Mechanical.Engineering Pass: spkt.net
Link 4share.com :Oxford.English.for.Electrical.and.Mechanical.Engineering - Download - 4shared - Abdullah Fattal
Link audio: Free Web Hosting | Free File Hosting | Share Documents Online | Mp3 Songs Download
Giáo trình này hay, nhiều lĩnh vực kỹ thuật, ;;), học nhé!
thanks a lot!

congtd

Moderator
Thành viên BQT
Have you ever done anything exiting this weekend?
Let's relax...

Have a nice weekend!

due10d2

Học sinh phổ thông
Mỗi ngày 1 bài, ^o^||3
Link sách: Free Web Hosting | Free File Hosting | Share Documents Online | Mp3 Songs Download
Link sách Mediafire: Oxford.English.for.Electrical.and.Mechanical.Engineering Pass: spkt.net
Link 4share.com :Oxford.English.for.Electrical.and.Mechanical.Engineering - Download - 4shared - Abdullah Fattal
Link audio: Free Web Hosting | Free File Hosting | Share Documents Online | Mp3 Songs Download
Bác ơi! bác có quyển Answer book của quyển này không. Nếu có bác có thể cho em xin được không ạ. Em cảm ơn

Nam_bkhn

Kỹ sư
Mỗi ngày 1 bài, ^o^||3
Em ủng hộ anh congtd ,tài liệu rất hay bài viết rất bổ ích.Anh ơi ?Anh có tài hiệu tiếng anh kỹ thuật chuyên về điện+điện tử không ạ!!Anh có thì cho em xin.Em đang muốn học để sau này đi làm công việc tốt hơn.Trước hết là đọc và dịch tài liệu thông thạo ạ?
Em xin cảm ơn!

Viet_Tri

Học sinh phổ thông
Cái tiếng anh đó là chung hay chỉ dành cho ngành điện tử thôi ạ

mrHùng23

Học sinh phổ thông
chào bạn ! sao mình down link audio về không được. ai còn link khác cho mình được không? cám ơn các bạn đã chia sẻ

Quảng cáo Google