Thành Viên Codientu.org Tự Giới Thiệu

iNova

Sinh viên đại học
nếu anh ra công nghiệp hà nội ạ, chứ đi xa là ngawij lắm :))))

Plt

Kỹ sư
Xin chào mọi người
Mình xin giới thiệu :
Tên : Thành Phát
Sinh viên Cơ Điện Tử trường Cao Đẳng Kinh Tế Kỹ Thuật Phú Lâm
Khu vực phía nam - Sài Gòn.

Rất vui được làm quen - học hỏi từ mọi người

TkanhSpv

Học sinh trung cấp
Em là Nguyễn Văn Thanh...
lớp 64 DCDT01.....
Cũng chuyên ngành điện tử viên thônng...
Em có thắc mắc muốn hỏi những anh chị từng trải như anh là anh có học về các phần vi mạch ko ạ....
Và một số mảng lớn mà anh đã và đang học là gì...anh giúp em với ạ..

hawee

Học sinh phổ thông
Mình ở Công ty cổ phần Hawee, một trong những nhà thầu lớn nhất của Việt Nam, chuyên về cơ điện.
Bên mình hiện nay đang tuyển rất nhiều kỹ sư ( Kỹ sư thiết kế Cơ điện (Điện/Điện nhẹ/Nước/HVAC/PCCC), kỹ sư giám sát Điện/ Nước/ HVAC/PCCC...) Thông tin chi tiết về công việc mời các bạn xem tại website Nhà thầu cơ điện hàng đầu Việt Nam | Công ty CP Hawee Cơ điện hoặc Trang facebook: Facebook
Rất mong nhận được sự quan tâm của các bạn.

LocVo

Học sinh phổ thông
Lính mới tinh, mong muốn giao lưu với các bậc tiền bối trong nghề: :)
Tên: Lộc "rồ"
Tuổi Ngựa: SN 1990
Level tu luyện: Thạc sĩ QTKD, Nhật Bản.
Địa bàn hoạt động chính: bao trọn gói Sài gòn.

Tình hình là em mới vào công ty Nhật được 2 tháng này. Bên này chuyên cung cấp vật tư cho các công ty sản xuất điện tử (PCB, FPC) tại VN mà trước đó thì em hoàn toàn "lờ tờ mờ" PCB, FPC là méo gì. Chẳng may phóng lao nên đành theo lao, và hi vọng là tương lai không quá lao đao..Nay mong muốn giao lưu (nói không với "giao thông") với các bác trong diễn đàn để được thông não. Bác nào thấy có hứng với em thì alo (0913183647) cafe làm quen nhe :). Free cafe cho anh nào đẹp trai! (đùa thôi :v)

dovanhieu

Nong dan can thi
Thành viên BQT
Lính mới tinh, mong muốn giao lưu với các bậc tiền bối trong nghề: :)
Tên: Lộc "rồ"
Tuổi Ngựa: SN 1990
Level tu luyện: Thạc sĩ QTKD, Nhật Bản.
Địa bàn hoạt động chính: bao trọn gói Sài gòn.

Tình hình là em mới vào công ty Nhật được 2 tháng này. Bên này chuyên cung cấp vật tư cho các công ty sản xuất điện tử (PCB, FPC) tại VN mà trước đó thì em hoàn toàn "lờ tờ mờ" PCB, FPC là méo gì. Chẳng may phóng lao nên đành theo lao, và hi vọng là tương lai không quá lao đao..Nay mong muốn giao lưu (nói không với "giao thông") với các bác trong diễn đàn để được thông não. Bác nào thấy có hứng với em thì alo (0913183647) cafe làm quen nhe :). Free cafe cho anh nào đẹp trai! (đùa thôi :v)
Chào mừng bác tới diễn đàn, về PCB thì diễn đàn toàn là cao thủ nhé! Bác cố gắng đặt nhiều câu hỏi chất lượng là các cao thủ sẽ "hiển linh" ngay :D

Quảng cáo Google