Chia sẻ Tổng hợp sơ đồ tivi

cuongdigital

Học sinh trung cấp
Cho mình hỏi ai có sơ đồ tivi crt JVC AV21S357 cho mình xin với?? Mail:cuongdigital@yahoo.com thnaks All!
Bị Pan đèn đỏ xong chơp nháy có 115v ?? vì không có schematic nên khong dò được pan mong ae nào có xin chia sẻ cảm ơn nhìu!

cuongdigital

Học sinh trung cấp
Tình hình con crt JVC AV21S357 này đã sửa được nguồn do con Q791 Protec nguồn kích cho chân 4 IC 973 để ra 12v tại chân 2 cho H.OSC mình nhổ bỏ luôn con này không biết có ảnh hưởng gì không nữa nhưng hình lên sáng trắn với giăng tia quét ngược ai být pan này chỉ phân vùng để đánh pan tiếp rất mong ae trên dđ ai đi ngang qua xin chỉ giáo vơi vì bỏ lâu không làm ! Thanks All

Đính kèm

Thiên Vũ 76

Học sinh phổ thông
Cảm ơn anh Trí ! Nhờ có sơ đồ Pana TC-14L3R anh đưa lên mà mình dò tìm sửa được pan tivi Pana đời vỉ TC-14L3V bị hình ảnh mờ tối,chỉnh contrast không tác dụng.

Bimz

Học sinh phổ thông
Bác nào có sơ đồ em SOny 32ex650 cho em xin với ạ, em nó đang bị lỗi chồng hình và nhảy hình ạ

tu_audio

Sinh viên đại học
Chào các bác.! Mình đang cần sơ đồ mạch cao áp LED của con samsung ua39EH5003R . Mạch cao áp LED này chạy con ic dao động SLC 2012M .Bác nào có thì cho mình xin với.! Cám ơn các bác đã quan tâm.!

Sửa lần cuối:

Quảng cáo Google