Chia sẻ Tự làm trạm hàn HÀN QUỐC

congminhfs

Super Moderator
sao lạ thế nhỉ . điện trở em từ 3,5 ôm cơ . lên 100 độ ko thây thay đổi mấy . hay giờ mình mua cái lõi sứ hakko mà minhha đang bán cho khỏi mất công hả anh
Có thể tay hàn của bạn hỏng senso rồi

khoảng 40ôm trở lên ạ
Mình nhớ tay hàn của bạn bị nhảy độ mà ,như đã nói em nên xem lại nguồn 5v nhất là chân 20,21 của atemega8 có ráp đúng không..và một lưu ý nữa nếu biến trở không tốt cũng nhảy độ đó.

mrquyen

Học sinh trung cấp
Hay a cho e xjn brojeck mạch in cua a nhe.nhjn thay a chuẩn thế mà thèm.

congminhfs

Super Moderator
Hay a cho e xjn brojeck mạch in cua a nhe.nhjn thay a chuẩn thế mà thèm.
Vấn đề không phải mạch in đâu bạn ,mình nói thật mạch in của mình không khác gì mạch của minhthanh29 đã úp lên #31 có khi còn tệ hơn ấy và mình cũng khẳng định luôn là code trong video cũng là code đã úp trang đầu tiên nên mình mong mọi người đừng có thắc mắc nữa nhé .Các bạn biết mình congminhfs làm ra trước là nguyên cứu AVR ,sau để dùng và chia sẽ chứ không có ý định thương mại...thank!

mrquyen

Học sinh trung cấp
Vấn đề không phải mạch in đâu bạn ,mình nói thật mạch in của mình không khác gì mạch của minhthanh29 đã úp lên #31 có khi còn tệ hơn ấy và mình cũng khẳng định luôn là code trong video cũng là code đã úp trang đầu tiên nên mình mong mọi người đừng có thắc mắc nữa nhé .Các bạn biết mình congminhfs làm ra trước là nguyên cứu AVR ,sau để dùng và chia sẽ chứ không có ý định thương mại...thank!
co khi lai p dung lm 2576 thoi a ạ.e so7805 ko chuan

Quảng cáo Google