Vntech24h Shop Điện Tử Online

gadientu

Học sinh phổ thông
Chào bạn, bạn nên nhớ là điện tử dân dụng VN sử dụng 70 - 80% là đồ TQ. Bạn chưa hiểu là nó tốt và nó xấu chỗ nào nên bạn sợ thôi. Thực tế thì tất cả các kit dùng để học thì rất khó hỏng. Còn việc tốt xấu do demon52 nói không có nghĩa là nó không tốt mà nó chỉ được sử dụng trong các công việc test thôi. Khi ra ngoài thiết kế 1 sản phẩm thì việc thiết kế nó dựa vào rất nhiều yếu tố để sản phẩm đó hoạt động ổn định không nhiễu hay bất kỳ lỗi nào phát sinh.
Thank bạn đã chú ý đến luồng của chúng tôi!.
khó hỏng không có nghĩa là không hỏng, em muốn xin câu trả lời của người có trách nhiệm :)

dainv

http://vntech24h.com/
khó hỏng không có nghĩa là không hỏng, em muốn xin câu trả lời của người có trách nhiệm :)
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm KIT. Nếu bạn có nhu cầu mua bên mình có thể bảo hành cho bạn 3-6 tháng sử dụng. Nếu hỏng do lỗi mạch chết IC, hay bất kỳ do nhà sản xuất bên mình có thể 1 đổi 1 trong 3 tháng. Tất cả các lỗi mà phát hiện do bên bạn đấu nối sai hoặc hư hỏng do sử dụng thì bạn phải chấp nhận.
Thank.

Học hành làm hỏng thiết bị thì đền là chuyện bình thường có gì mà hỏi nhỉ. Đền cho nhớ lần sau khỏi làm hỏng :D

gadientu

Học sinh phổ thông
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến sản phẩm KIT. Nếu bạn có nhu cầu mua bên mình có thể bảo hành cho bạn 3-6 tháng sử dụng. Nếu hỏng do lỗi mạch chết IC, hay bất kỳ do nhà sản xuất bên mình có thể 1 đổi 1 trong 3 tháng. Tất cả các lỗi mà phát hiện do bên bạn đấu nối sai hoặc hư hỏng do sử dụng thì bạn phải chấp nhận.
Thank.
oh, học thì đương nhiên nguy cơ hỏng là xảy ra, nhưng học tại lớp mà hỏng lại bắt học viên đền, em nghĩ là không đúng, đây là em nói đến kít học ỏ lớp chứ còn đã mua thì hỏng thì phải chịu là đúng rồi, không lẽ đăng ký khóa học 1 triệu nhưng phải mua cái kít 1 triệu mấy ạ :(. Khi học thì 1 lớp 12 người sẽ được trang bị 12 cái kít chứ ạ, em nghĩ đây là các vấn đề cơ bản mà bọn em khi đăng ký học cần biết mà không thấy các anh đề cập.liệu có vấn đề gì dẫn đến sự lập lờ?

demon52

Kỹ sư
Ồ ko online chút mà nay lại sôi nổi quá, để mình trả lời thắc mắc của bạn.
1, Bạn đọc không kĩ bài viết của mình ở mục giới thiệu, mình có nói rõ là giảng viên hiện là trưởng nhóm phát triển firmware của công ty điện tử Bình Anh ( công ty của bác BinhAnh - người sáng lập diễn đàn dtvn, và bác phamthaihoa smod của dtvn, 2 cái tên này chắc đủ để bác hiểu qui mô công ty), người dậy là trưởng nhóm firmware ở đó, có ít nhất 4 năm kinh nghiệm làm với STM32, học vấn hiện tại là thạc sĩ, có 1 năm kinh nghiệm giảng dậy cho nhân viên công ty và có dậy thử ở trung tâm DKS từ thời sinh viên ( sinh viên bác đó đã trùm PIC rồi ).
2, KIT chỉ được dùng trong quá trình học ( bên mình cho mượn KIT để học ), và trước khi giao cho học viên mỗi buổi học luôn đc kiểm tra. Tiếp nữa việc học firmware không bao giờ có thể gây hỏng mạch ( vì các ứng dụng học là cơ bản, mà lỗi firmware thì ko thể hỏng hardware trừ phi các bác lắp tải, đấu thêm board ngoài mà ko tính toán làm cháy cổng ADC,v.v.v...).
3. Nếu bạn lập trình cho hỏng được cái KIT mình cho mượn để học mình tặng bạn 1 cái KIT mới luôn!
Mình đã thỏa thuận lại để đảm bảo chất lượng học sẽ chỉ có <10 học viên, các anh ấy đang đòi giảm xuống 8! Vì sao?
Vì các anh ấy muốn có lớp học chất lượng để kế cận, vì anh em đều có công ty riêng, và muốn có thêm mối quan hệ cũng như nhân lực sau này.
4. Bên mình là công ty kinh doanh, ở nhà mình đủ KIT cho 12 bạn học ( mới 100% ) không như các nơi khác nên bạn không phải lo nhé.
5. Đây là luồng mình quảng cáo sản phẩm bên mình bán, còn luồng học và đăng kí ở bên kia, không biết bạn có nhầm lần ko?
Còn gì thắc mắc bạn tiếp tục thảo luận, mình sẽ trả lời hết :)

Việc đi học mua giáo trình và dụng cụ phục vụ học tập thì học sinh lớp 1 cũng đã phải làm rồi, có gì mà bạn ngạc nhiên nhỉ? Còn board thì trừ khi bạn đấu lộn nguồn, còn thì lấy búa ra đập thì nó mới hỏng. mình quăng lên quăng xuống gần chục năm có thấy cái nào hư đâu. Học điện tử mà nhát như bạn thì sao tiến bộ...

Quảng cáo Google