Cần giúp Xin tài liệu và sơ đồ máy phát AM

ngocha

Kỹ sư
Em chào các bác.
Tình hình em đang làm thực tập mạch điện tử. Em dự định đăng ký mạch phát AM, vì em đã làm được máy thu trong dải sóng trung.
Món này em lờ mờ quá, bác nào có tài liệu cho em xin với được không a.

Sóng sánh phức tạp lắm à nha...:) nghe có vẻ đơn giản nhưng khoản trung tần, âm tần này mình cũng có 1 ít tài liệu. Mà hình như có cả file thiết kế PCB cho phát AM này thì phải.Bạn để lại Email mình lục lại hồi sv xem. May ra có 1 chút gì đó cho bạn tham khảo.

ngocha

Kỹ sư
Sóng sánh phức tạp lắm à nha...:) nghe có vẻ đơn giản nhưng khoản trung tần, âm tần này mình cũng có 1 ít tài liệu. Mà hình như có cả file thiết kế PCB cho phát AM này thì phải.Bạn để lại Email mình lục lại hồi sv xem. May ra có 1 chút gì đó cho bạn tham khảo.
Em cảm ơn bác nha. mail em là ngocha.mechatronic@gmail.com

Số bạn tương đối nhọ...:) file về AM hiện tại mình ko tìm được nhưng mình sẽ cố tìm ở ổ cứng xem, hơi lạc đề 1 chút về FM( mạch phát và thu) thì mình có đây. Gửi các bạn file thuyết trình, file báo cáo,file PCB, đây là đồ án 2 của bạn mình. Nghe nó nói điểm cho thằng đồ án này thầy cho điểm khá cao.:)
Tư liệu từ năm 2010 hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn về lĩnh vực này.

Ơ mà đính kèm tệp word vs excel ở đâu vậy nhỉ?hay lại phải úp lên mediafile?? thế đợi mình chút mình úp

mta_cdt

Super Moderator
Thành viên BQT
Ơ mà đính kèm tệp word vs excel ở đâu vậy nhỉ?hay lại phải úp lên mediafile?? thế đợi mình chút mình úp
Bạn nén lại rồi vào tải file đính kèm là được mà.

Quảng cáo Google